Industrial Engineering 6th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Industrial Engineering 6th

IE6 Silpakorn University Official Webboard V.3.01a

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Bankyzz
Moderator
Moderator
Bankyzz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyMon Mar 17, 2008 12:51 pm

ตอนนี้เท่าที่รู้มีตามนี้ ถ้ามีเพิ่มจากนี้เอามาช่วยกันโพสประจานด้วยครับ Very Happy มันจะได้มาเลี้ยงเรา lol!
เพิ่มเติมอัพเดทล่าสุด
1.ไอ้พี่นัน >>> NOK นิคมอุตสาหกรรมอมตะนคร ชลบุรี
2.ไอ้โน้ต(ซีรี่ย์) >>> มิตรผล จังหวัดอะไรซักอย่าง สิงห์บุรีมั้ง
3.เขม >>> บางกอกกลาส รึเปล่านะ?
4.ไอ้เชี่ยเก่ง >>> Isuzu สมุทรปราการ
5.แอร์รี่ >>> Isuzu สมุทรปราการ
6.เจี๊ยบ >>> Isuzu สมุทรปราการ
7.อ้อม >>> Isuzu สมุทรปราการ
8.เอ้ >>> Isuzu สมุทรปราการ
9.นุ้ย >>> Honda สมุทรปราการ
10.นังนุช >>> Panasonic นิคมอุตสาหกรรมเวลโกรว จ.ฉะเชิงเทรา
11.โชคชัย >>> Panasonic นิคมอุตสาหกรรมเวลโกรว จ.ฉะเชิงเทรา
12.แบงค์(กูเอง) >>> Panasonic นิคมอุตสาหกรรมเวลโกรว จ.ฉะเชิงเทรา
13.เต๋ >>> Minebea ลพบุรี
14.ยุทธเต๊ด >>> CP สมุทรสาคร (ไปเป็นวัตถุดิบ 555+)

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข Bankyzz เน€เธกเธทเนˆเธญ Sun May 11, 2008 9:16 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 2 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
phurich
General Manager
phurich

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 65

เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyTue Mar 18, 2008 12:11 am

กลับมาแว้วคร้าบมารายงานตัวหลังจากเสร็จภาระกิจที่ต้องสอบและทำการบ้านแม่พิมพ์เรียบร้อยแว้ว หวังว่าตัวเองจะเข้ามาดูการเคลื่อนไหวของบอร์ดตลอด ยังไงเพื่อนๆก็เข้ามาเล่นกันเยอะๆนะจ๊ะ จะได้ไม่เงียบเหงา เครียดจากโปรเจคมาก็มาระบายในนี้ได้ครับ lol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
phurich
phurich

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 65

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyTue Mar 18, 2008 12:12 am

กรูไงได้ Toyota ฝันมาเมื่อคืนก่อนนู่น แล้วก็ถูก denso เรียกตัวก่อนตื่นเมื่อคืนวาน lol!
Bankyzz
Moderator
Moderator
Bankyzz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyWed Mar 19, 2008 12:07 am

เออ มีมรึงกะกุโพสกันอยู่2คน Laughing
phurich
phurich

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyThu Mar 20, 2008 1:48 am

บอร์ดเงียบยั่งกะป้าช้า ทำใจว่ะ นิสัยคนไทยถ้าไม่ได้ประโยชน์หรือถูกใจตัวเองก็ไม่ค่อยมาหรอก เนี่ยขนาดว่างกันแล้วนะเนี่ย เด๋วก็อ้างว่าเน็ตไม่มีบ้างแหล่ะ เข้าไม่ได้บ้างล่ะสารพัด ทำใจเว้ยทำใจ ยังไงก็เล่นได้ถึงมีกันแค่ 2คน ขากถุย lol!
chinnamon
President
President
chinnamon

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 87

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyThu Mar 20, 2008 9:03 pm

phurich เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
บอร์ดเงียบยั่งกะป้าช้า ทำใจว่ะ นิสัยคนไทยถ้าไม่ได้ประโยชน์หรือถูกใจตัวเองก็ไม่ค่อยมาหรอก เนี่ยขนาดว่างกันแล้วนะเนี่ย เด๋วก็อ้างว่าเน็ตไม่มีบ้างแหล่ะ เข้าไม่ได้บ้างล่ะสารพัด ทำใจเว้ยทำใจ ยังไงก็เล่นได้ถึงมีกันแค่ 2คน ขากถุย lol!

ควยเหอคับตอนกูเล่นนะไอ้สาดไม่มีใครมาเล่นกับกู

ควยเอ๋ยปล่อยให้กูเซงอยู่คนเดียว Evil or Very Mad
Bankyzz
Moderator
Moderator
Bankyzz

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyFri Mar 21, 2008 11:24 am

chinnamon เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
phurich เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:

ควยเหอคับตอนกูเล่นนะไอ้สาดไม่มีใครมาเล่นกับกู

ควยเอ๋ยปล่อยให้กูเซงอยู่คนเดียว Evil or Very Mad
เอ่อ.. เย็นไว้โยม
phurich
phurich

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyFri Mar 21, 2008 4:51 pm

รู้สึกคุณ chinamon จะกวนตีนมากไปแล้วเพราะฉะนั้นหน่วยปฏิบัติการพิเศษคงต้องออกโรง ปกป้องความอยุติธรรมอีกครั้ง โดยการนำพาหนะไปแอบให้มิดชิด เพื่อให้ผู้ก่อความไม่สงบหลาบจำ และเข็ดหลาบไม่กล้าอีด ที่ผ่านมาเป็นแค่การเตือนเท่านั้น ถ้าเอาจริงมีหวังไปอยู่บน ชั้น 5 ตึกวิดวะ
ปล.พวกกรูจะมีปัญญายกไปเหรอว่ะ แต่ขอปฏิเสธที่ทำรถคุณพังนะครับ ผมป่าว ไม่ยกโดนเฟรมเลย ยกแต่ล้อ เลอะเทอะไปหมดเลยอะ เตือนโน้ตแล้วแต่มันไม่ฟัง สาบานจริงๆนะ หุๆๆ lol!
chinnamon
President
President
chinnamon

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 87

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptySun Mar 23, 2008 8:35 pm

รู้สึกคุณ chinamon จะกวนตีนมากไปแล้วเพราะฉะนั้นหน่วยปฏิบัติการพิเศษคงต้องออกโรง ปกป้องความอยุติธรรมอีกครั้ง โดยการนำพาหนะไปแอบให้มิดชิด เพื่อให้ผู้ก่อความไม่สงบหลาบจำ และเข็ดหลาบไม่กล้าอีด ที่ผ่านมาเป็นแค่การเตือนเท่านั้น ถ้าเอาจริงมีหวังไปอยู่บน ชั้น 5 ตึกวิดวะ
ปล.พวกกรูจะมีปัญญายกไปเหรอว่ะ แต่ขอปฏิเสธที่ทำรถคุณพังนะครับ ผมป่าว ไม่ยกโดนเฟรมเลย ยกแต่ล้อ เลอะเทอะไปหมดเลยอะ เตือนโน้ตแล้วแต่มันไม่ฟัง สาบานจริงๆนะ หุๆๆ lol!

โห่อย่าให้จับได้นะ

เม่งจะยิงเรียงตัวเลย
ไอ้สาด.................... Evil or Very Mad
Bankyzz
Moderator
Moderator
Bankyzz

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptySun May 11, 2008 9:17 pm

อัพเดทครับ lol!
chinnamon
President
President
chinnamon

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ   เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ EmptyWed May 14, 2008 1:30 pm

เซง! Evil or Very Mad

เพื่อนๆที่ได้งานแล้วเข้ามาลงชื่อด้วยครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1